ปลั๊กปลดล็อคจอ honda br-v

แบนเนอร์ honda brv

• Topic Author
  • *
    อยากทราบว่าถ้าไม่เอาฟิล์มแถมจะขอส่วนลดได้ประมาณเท่าไหร่ หรือถ้าอัพเกรดฟิล์มเป็นรุ่นอื่นๆ ได้รุ่นไหนมากันบ้างครับ อยากติดฟิล์มใสแต่อยากรู้ว่าติดเองหรืออัพเกรดจะคุ้มกว่ากัน
    *

runwaz

• *
    • 10
    • 0
    • ชื่อเล่น: บีม
    Re: มีใครขอส่วนลดฟิล์ม หรืออัพเกรดฟิล์มได้บ้างครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 01:49:12 PM »
    ส่วนลดได้เต็มที่น่าจะราวๆ 4-5 พันตามราคาฟิล์มแถมครับ ส่วนตัวว่าออกมาหาร้านติดเองดีกว่า เลือกฟิล์มได้เอง เพราะศูนย์เค้าก็ติดจากร้านนอกอยู่ดี ผมเอาฟิล์มแถม แต่ออกมาติดบานหน้าเป็นฟิล์ม crystalline เองรวมๆแล้วเสียแค่ 8 พัน
  • Topic Author
  • *
    ติดรหัสไหนมาครับ พอจะแนะนำร้านได้ไหม ถ้ารวมๆ8พันผมว่าโอเคมากเลย
    *

Kit_Xeroc

• *
    • 1
    • 0
    • ชื่อเล่น: Kit
    ของผมได้แถมฟิล์ม Xtracole กันร้อนดีเลยคับ ลองถามเซลดูคับ ผมเอารถจอดตากแดด ขึ้นรถมามันไม่ร้อนระอุดี เปิดแอร์แป๊บเดียวเย็นแล้วครับ
    *
    ส่วนลดประมาณ 1-3 พันคับ ผมเคยมาติดเองข้างนอกรุ่นวีคูล ราคาแพงหนักมาก คุณภาพไม่ค่อยเป็นที่น่าพอใจเท่าไหร่ ลองหาข้อมูลดีๆครับ จะได้ไม่เสียใจทีหลังเหมือนผม

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14