ปลั๊กปลดล็อคจอ honda br-v

แบนเนอร์ honda brv

• Topic Author
  • *

wako

• *
    • 2
    • 0
    • ชื่อเล่น: วาวา
    รบกวนถามหน่อยนะคะ อยากให้มองเข้ามาในรถไม่ได้ จะต้องเลือกฟิล์มแบบไหนคะ ช่วยเลือกสี และระดับความเข้มให้หน่อยนะคะ เรื่องกันร้อนเน้นแค่3บานหน้าก็พอค่ะ ปกติขับคนเดียว
    *

runwaz

• *
    • 10
    • 0
    • ชื่อเล่น: บีม
    ให้มองไม่ทะลุต้องติดเข้มพอสมควรเลยครับ ซัก 60 แต่จะขับกลางคืนลำบากอยู่ แต่ถ้ามีงบเยอะหน่อย เลือกฟิล์มรุ่นแพงหน่อยจะมีพวกไพรเวซี่ เซรามิก ที่สีฟิล์มจะเข้ม แต่มองออกสว่างให้เลือกได้ ยังไงลองหาข้อมูลเพิ่มดูครับ
  • Topic Author
  • *

wako

• *
    • 2
    • 0
    • ชื่อเล่น: วาวา
    แพงขึ้นประมาณเท่าไหร่คะ เห็นมีฟิล์มเซรามิกน่าสนใจอย่มันเป็นแบบเดียวกับไพรเวซี่รึเปล่าคะ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14