ปลั๊กปลดล็อคจอ honda br-v

แบนเนอร์ honda brv

• Topic Author
  • *
    ราคาออกมาแล้วครับ 99% แล้ว โดย honda brv จะมีสองรุ่นตามข่าวก่อนหน้านี้ครับ

honda br-v ห้าที่นั้ง 7แสนต้นๆ
    honda br-v  รุ่นท้อป 8.3 แสน เจ็ดที่นั่ง

ตัวท็อปมาพร้อมหน้าจอสัมผัส และระบบกันโคลง พร้อมเสริมแรงขึ้นเนิน ภายในให้เบาะหนังสปอร์ต ครับผม  :Ok:

ส่วนสีตัวถังนั้น จากแหล่งข่าวแจ้งมาเบื้องต้น ตามนี้คัรบ

http://www.hondabrvclub.com/index.php/topic,22.0.html
    Honda BR-V จะมีให้เลือกด้วยกัน 5 สี ครับ
    สีใหม่ 2 สีคือ น้ำตาลพรีเมี่ยมแอมเบอร์ และ เงินลูนาร์
    ส่วนอีก 3 สี คือ ดำ เทา และ สีขาว อาจจะขาวมุกออร์คิดครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2015, 02:43:58 PM โดย BR-V Club Thailand »
    *
    *

Summer

• *
    • 21
    • 0
    • ความหวังจะมีค่า ต่อเมื่อเราได้สมหวัง
    • ชื่อเล่น: Nush
    ราคานี้ทิ้งห่างจากพี่พอสมควร เลือกไม่ยากล่ะ   :kiki:
  • Topic Author
  • *
    ข่าวจากเซลล์ท่านหนึ่งแจ้งมาครับ ไม่แน่ใจว่าถูกต้องไหม รบกวนเพื่อนๆที่ไป motor expo ยืนยันให้ด้วยครับ

ราคา Honda BR-V มี 2 รุ่น
    br-v   V   ราคา 750,000
    br-v SV   ราคา 820,000

ราคานี้สำหรับผู้ที่จะจองในงาน มอเตอร์โขว์ และรับรถภายในวันทื่ 31 มีนาคม 2559 เท่านั้น

ถ้าจองและออกรถหลัง 31 มีนาคม 2559 ราคาจะมีการปรับขึ้นตามราคาใหม่

ราคาออกมาแล้วครับ 99% แล้ว โดย honda brv จะมีสองรุ่นตามข่าวก่อนหน้านี้ครับ

honda br-v ห้าที่นั้ง 7แสนต้นๆ
    honda br-v  รุ่นท้อป 8.3 แสน เจ็ดที่นั่ง

ตัวท็อปมาพร้อมหน้าจอสัมผัส และระบบกันโคลง พร้อมเสริมแรงขึ้นเนิน ภายในให้เบาะหนังสปอร์ต ครับผม  :Ok:

ส่วนสีตัวถังนั้น จากแหล่งข่าวแจ้งมาเบื้องต้น ตามนี้คัรบ

http://www.hondabrvclub.com/index.php/topic,22.0.html
    Honda BR-V จะมีให้เลือกด้วยกัน 5 สี ครับ
    สีใหม่ 2 สีคือ น้ำตาลพรีเมี่ยมแอมเบอร์ และ เงินลูนาร์
    ส่วนอีก 3 สี คือ ดำ เทา และ สีขาว อาจจะขาวมุกออร์คิดครับ

*

Summer

• *
    • 21
    • 0
    • ความหวังจะมีค่า ต่อเมื่อเราได้สมหวัง
    • ชื่อเล่น: Nush
    5 ที่นั่งมีแบบตัวทอปป่าวเนี่ย :boy002:
    *
    ตัว 5 ที่นั่งให้จอมาด้วยหรือเปล่าค่ะ
    *

Quick Wax

• **
    • 73
    • 0
    • ชื่อเล่น: Bosster
    *
    ราคาน่าคบ หน้าตาโดนใจ  :suadyod: :facebook-like:

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14